Phương tiện công cộng tại Hồ Chí Minh
320+ Tuyến xe
5450+ Kết nối
Thành phố Hồ Chí Minh
Tìm kiếm tên đường
Metro số 1 Suối Tiên - Bến Thành
Ga Bến xe Suối Tiên(Đông Hòa)
-Ga Bến Thành(Bến Thành)
SG
Metro số 1 Suối Tiên - Bến Thành
Ga Bến xe Suối Tiên
Ga Bến Thành
Lộ trình qua 1 đoạn đườngNhấn để xem trạm
Danh sách lộ trình
Trạm dừng
14 trạm
Ga Bến xe Suối Tiên
Đường sắt đô thị số 1 Thành phố Hồ Chí Minh, Phường Đông Hòa, Thành phố Hồ Chí MinhĐịa điểm kết nối:
Đại học Bách Khoa956 m · 16 phút đi bộ
Ga Đại học Quốc gia
Đường sắt đô thị số 1 Thành phố Hồ Chí Minh, Phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí MinhĐịa điểm kết nối:
Đại học Nông Lâm1.2 km · 19 phút đi bộ
Khu du lịch Suối Tiên515 m · 09 phút đi bộ
Đại học Khoa học Tự nhiên - Cơ sở 21.1 km · 19 phút đi bộ
Ga Khu Công Nghệ Cao
Đường sắt đô thị số 1 Thành phố Hồ Chí Minh, Phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí MinhGa Thủ Đức
Đường sắt đô thị số 1 Thành phố Hồ Chí Minh, Phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí MinhGa Bình Thái
Đường sắt đô thị số 1 Thành phố Hồ Chí Minh, Phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí MinhGa Phước Long
Đường sắt đô thị số 1 Thành phố Hồ Chí Minh, Phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí MinhGa Rạch Chiếc
Đường sắt đô thị số 1 Thành phố Hồ Chí Minh, Phường An Khánh, Thành phố Hồ Chí MinhGa An Phú
Đường sắt đô thị số 1 Thành phố Hồ Chí Minh, Phường An Khánh, Thành phố Hồ Chí MinhGa Thảo Điền
Đường sắt đô thị số 1 Thành phố Hồ Chí Minh, Phường An Khánh, Thành phố Hồ Chí MinhĐịa điểm kết nối:
Ga tàu thuỷ Bình An1 km · 04 phút đi bộ
Ga Tân Cảng
Đường sắt đô thị số 1 Thành phố Hồ Chí Minh, Phường Thạnh Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí MinhGa Công viên Văn Thánh
Đường sắt đô thị số 1 Thành phố Hồ Chí Minh, Phường Thạnh Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí MinhĐịa điểm kết nối:
Khu du lịch Văn Thánh520 m · 07 phút đi bộ
Ga Ba Son
Đường sắt đô thị số 1 Thành phố Hồ Chí Minh, Phường Sài Gòn, Thành phố Hồ Chí MinhĐịa điểm kết nối:
Thảo Cầm Viên1.9 km · 09 phút đi bộ
Ga Nhà Hát Thành Phố
Đường sắt đô thị số 1 Thành phố Hồ Chí Minh, Phường Sài Gòn, Thành phố Hồ Chí MinhĐịa điểm kết nối:
Nhà thờ Đức Bà920 m · 01 phút đi bộ
Nhà hát thành phố390 m · 04 phút đi bộ
Công viên Bến Bạch Đằng930 m · 05 phút đi bộ
Phố đi bộ Nguyễn Huệ470 m · 03 phút đi bộ
Ga Bến Thành
Đường sắt đô thị số 1 Thành phố Hồ Chí Minh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí MinhĐịa điểm kết nối:
Dinh Độc Lập2.3 km · 08 phút đi bộ
- Thời gian hoạt động
- 5:00 - 23:00 Hết giờ hoạt động
- Thời gian chuyến
- 30 phút dự kiến
- Cự ly
- 19 km (14 trạm)
- Giá vé
- 18.000 ₫
Tuyến đường sai trạm hoặc không đúng lộ trình?
